Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại Flashscore.vn

Bài viết Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại Flashscore.vn thuộc chủ đề về Wiki How thời gian này đang được rất nhiều bạn quan tâm đúng không nào !! Hôm nay, Hãy cùng https://buyer.com.vn/hoi-dap/ tìm hiểu Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại Flashscore.vn trong bài viết hôm nay nhé ! Các bạn đang xem nội dung về : “Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại Flashscore.vn”

Đánh giá về Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại Flashscore.vn


Xem nhanh

TẢI LẠI TRANG

Mọi Người Xem :   Bói sinh ngày 9/11 là cung gì – Tình yêu, sự nghiệp như thế nào?

AI CẬP: Premier League

23:30Al Ahly – El Gouna2:023:30El Ismaily – Pyramids0:402:00Zamalek – Smouha2:0

ARGENTINA: Liga Profesional

23:00Tigre – Platense3:001:30Aldosivi – River Plate0:304:00Gimnasia L.P. – Lanus1:006:30Boca Juniors – Estudiantes L.P.3:1

ARGENTINA: Torneo Federal

01:00Camioneros Buenos Aires – Huracan Las Heras0:001:00Douglas Haig – Atletico Parana1:201:00Independiente Chivilcoy – Juventud Unida Universitario0:001:00Sarmiento Resistencia – Sportivo Las Parejas1:101:00Sol de Mayo – CA Liniers4:101:30Defensores Belgrano VR – Gimnasia y Tiro0:101:30Gimnasia E.R. – Boca Unidos1:001:30Sportivo Estudiantes – Club Sportivo Penarol4:101:55Olimpo Bahia Blanca – Ferro Gen. Pico3:102:00Argentino MM – Circulo Deportivo3:102:00Cipolletti – Ciudad Bolivar0:002:00San Martin Formosa – Def. Pronunciamiento2:003:00Racing Cordoba – Antoniana2:1

ARGENTINA: Primera B – Clausura

01:30Dock Sud – UAI Urquiza2:1

ARGENTINA: Primera C – Clausura

01:30Argentino de Merlo – El Porvenir2:001:30Claypole– Midland2:001:30Puerto Nuevo – Leandro N. Alem3:101:30Victoriano A. – Deportivo Espanol0:1

ARGENTINA: Primera D – Apertura

01:30CSR Espanol– Juventud Unida S. M.0:1

ARGENTINA: Reserve League – Giai đoạn 2

20:00Huracan 2 – Velez Sarsfield 2-:-20:00River Plate 2 – Aldosivi 2-:-21:00Godoy Cruz 2 – Union de Santa Fe 2-:-21:00Lanus 2 – Gimnasia L.P. 2-:-21:00Patronato 2 – Barracas Central 2-:-

BA LAN: Ekstraklasa

01:00HoãnLechia Gdansk – Gornik Z.-:-00:00Stal Mielec – Radomiak Radom-:-

BA LAN: Division 1

23:00GKS Katowice – Termalica B-B.3:323:00Odra Opole – Podbeskidzie-:-

BA LAN: Division 2

00:45GKS Jastrzebie – Polkowice0:2

BANGLADESH: Premier League

17:00Baridhara – Saif Sporting Club-:-17:00Bashundara Kings – Abahani Limited-:-17:00Sheikh Jamal – Swadhinata-:-

BỈ: Jupiler League

23:30Anderlecht – Oostende2:002:00Westerlo – Cercle Brugge KSV2:0

BỈ: Belgian Cup – Vòng loại – Giai đoạn 1

23:00Hoeselt – Bressoux11:0

BOLIVIA: Division Profesional – Clausura

02:00Always Ready– Tomayapo5:004:15The Strongest – Aurora4:006:30Independiente Petrolero – U. Sucre2:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

00:00Siroki Brijeg – Sloboda2:000:00HoãnTuzla City – Posusje-:-00:00HoãnVelez Mostar – Igman K.-:-02:00Zrinjski– Zeljeznicar1:2

BRAZIL: Serie A

02:00Fluminense– Bragantino2:102:00Juventude – Ceara1:002:00Palmeiras – Internacional2:104:00Atletico GO – America MG0:104:00Atletico-MG – Corinthians1:205:00Fortaleza – Santos0:0

BRAZIL: Serie C – Giai đoạn 1

01:00AE Altos – Campinense1:002:00Ferroviario – Vitoria0:005:00Botafogo PB – Remo0:006:00Brasil de Pelotas – Aparecidense1:2

BRAZIL: Serie D – Play Offs

01:00Nova Venecia – Brasiliense3:102:00Jacuipense – America RN0:102:00Oeste – SER Caxias1:102:00Pacajus – Rio Branco1:102:00Santa Cruz – Retro0:002:00Sousa – Lagarto0:102:30Costa Rica – Bahia de Feira0:0

BRAZIL: Campeonato Gaucho 2 – Play Offs

01:00Esportivo – Avenida1:0

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2 – Giai đoạn Chung kết

01:00Betim – Democrata SL0:202:00Varginha – Boa2:1

BRAZIL: Copa Paulista

02:00Portuguesa – EC Sao Bernardo3:1

BRAZIL: Brasileiro U20

02:00Corinthians U20 – Santos U201:0

BULGARIA: Parva Liga

00:30Lok. Plovdiv – Hebar2:101:00HoãnSlavia Sofia – Levski Sofia-:-22:15Septemvri Sofia – Botev Vratsa-:-00:30CSKA Sofia – Cherno More-:-

BULGARIA: Vtora liga

00:00Montana – Vitosha Bistritsa3:122:30Botev Plovdiv II – Svoge-:-

CANADA: Canadian Premier League

01:00York Utd – Atl. Ottawa0:3

CHÂU PHI: Giải vô địch các Quốc gia châu Phi – Vòng loại

23:00Ghana – Benin3:023:00Liberia – Senegal0:301:00Sierra Leone – Cape Verde2:0

CHILÊ: Primera Division

02:00O’Higgins – U. De Chile1:004:30U. Catolica – Palestino0:1

CHILÊ: Primera B

23:30Cobreloa – Rangers1:023:30U. De Concepcion – Magallanes0:2

CHILÊ: Segunda Division

02:00Ind. Cauquenes – General Velasquez0:1

COLOMBIA: Primera A – Clausura

02:45America De Cali – Cortulua1:104:50Ind. Medellin – Once Caldas1:1

COLOMBIA: Primera B – Clausura

03:30Cucuta – Barranquilla0:108:00Chico – Boca Juniors3:1

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF – Giai đoạn Đội thắng

03:00Vega Real – Universidad O&M2:1

COSTA RICA: Primera Division – Apertura

00:00Cartagines– Puntarenas FC1:303:00Grecia – Saprissa0:307:00San Carlos – Zeledon2:1
Mọi Người Xem :   phép tính nghĩa là gì?

CROATIA: HNL

02:00HoãnHajduk Split – Rijeka-:-02:00Lok. Zagreb – Osijek2:1

CURAÇAO: Promé Divishon

04:30Scherpenheuvel – Sithoc-:-06:45Willemstad – SUBT2:0

ĐAN MẠCH: Superliga

23:00Aalborg – FC Copenhagen1:300:00Horsens – Lyngby-:-

ĐỨC: 3. Liga

00:00Wehen – Dortmund II-:-

ECUADOR: Liga Pro – Giai đoạn 2

02:00Mushuc Runa – Tecnico U.0:004:30U. Catolica – LDU Quito4:007:00Barcelona SC– Nueve de Octubre2:2

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Tabasalu – Tartu Welco3:123:00Kuressaare – Parnu JK Vaprus-:-

GUATEMALA: Liga Nacional – Apertura

00:00Santa Lucia– Deportivo Achuapa1:004:00Guastatoya – Malacateco0:006:00Deportivo Mixco– Antigua0:206:00Xinabajul – Comunicaciones1:0

ICELAND: Besta-deild karla

00:00Keflavik– KA Akureyri1:302:15Hafnarfjordur – Breidablik0:0

INDONESIA: Liga 1

16:00Persis Solo – Dewa United-:-18:15Persita – Persik Kediri-:-20:30Persikabo 1973 – Persebaya-:-

LATVIA: Optibet Virsliga

00:00Riga FC – Spartaks2:1

MEXICO: Liga MX – Apertura

07:00Pachuca– U.N.A.M.- Pumas0:0

MEXICO: Liga de Expansion MX – Apertura

09:00Atl. Morelia – Pumas Tabasco1:1

MEXICO: Liga MX U20 – Apertura

00:00Pachuca U20 – U.N.A.M.- Pumas U202:1

MEXICO: Liga MX Nữ – Apertura

05:00Atl. San Luis Nữ – Guadalajara Chivas Nữ0:105:00Club Leon Nữ – Cruz Azul Nữ0:2

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

02:00Mornar Bar – Decic0:1

MỸ: MLS

07:00Austin FC – New York Red Bulls3:408:30Los Angeles Galaxy – Atlanta Utd2:0

MỸ: MLS Next Pro

04:00Columbus Crew 2 – New England Revolution II4:105:00New York City II – Inter Miami II3:2pen06:00Orlando City B– Philadelphia Union II1:307:00Colorado Rapids 2– Vancouver Whitecaps 23:2pen07:00Houston Dynamo 2 – Minnesota 21:0

MỸ: USL League Two – Play Offs

04:00Ballard – Glens SC3:2aet04:00Flint City – Chicago United2:106:00Long Island – Vermont Green2:106:00North Carolina Fusion U23 – Asheville City2:106:00Southern California – Ventura1:206:00Western Mass Pioneers– Seacoast Utd Phantoms0:1aet06:30One Knoxville – West Virginia2:007:00Menace – Kings Hammer4:1

MYANMAR: National League

15:30Ayeyawady – Ispe FC-:-

NAM MỸ: Copa América Nữ – Hạng 5-6

07:00Chilê Nữ – Venezuela Nữ2:1pen

NA UY: Eliteserien

23:00Haugesund – Sarpsborg 083:123:00Kristiansund – Odd2:223:00Sandefjord – Molde2:323:00Valerenga – Viking4:201:00Stromsgodset – Ham-Kam1:1

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Brann – Kongsvinger-:-23:00KFUM Oslo – Ranheim-:-23:00Sandnes – Asane-:-23:00Sogndal – Stabaek-:-23:00Stjordals Blink – Bryne-:-

NA UY: Division 2 – Group 2

00:00Kjelsas – Valerenga 2-:-

NA UY: Hạng 3 – Bảng 4

00:00Eik-Tonsberg – Sarpsborg 08 2-:-00:00Follo – Fredrikstad 2-:-00:00IL Express – Vindbjart-:-

NA UY: Hạng 3 – Bảng 6

19:30Tromso 2 – Stromsgodset 2-:-00:00Gjellerasen – Lillestrom 2-:-

NGA: Premier League

00:00Akhmat Grozny – Fakel Voronezh2:100:00Lokomotiv Moscow– FK Rostov2:2

NGA: FNL

23:00Baltika – Volgar-Astrakhan3:123:00Dynamo Makhachkala – Veles Moscow1:023:00Krasnodar 2– Arsenal Tula0:300:00Kamaz – SKA Khabarovsk-:-

NGA: FNL 2 – Bảng 1

23:00R. Volgograd – Forte Taganrog2:0

NGA: FNL 2 – Bảng 3

21:00Saturn Ramenskoye – Khimki 2-:-

NGA: Supreme Division Nữ

00:00Zenit Nữ – Ryazan Nữ-:-

NICARAGUA: Liga Primera – Apertura

04:00Sport Sebaco – Esteli0:005:00Juventus Managua– Matagalpa3:208:00Managua FC– Ferretti1:2

NICARAGUA: Liga Primera U20 – Apertura

23:00Managua FC U20 – Ferretti U200:001:00Sport Sebaco U20 – Esteli U200:102:00Juventus Managua U20 – Matagalpa U202:1

PANAMA: LPF – Clausura

04:00Arabe Unido – Plaza Amador1:206:15Tauro – Potros del Este1:2

PARAGUAY: Primera Division – Clausura

03:30General Caballero JLM – Libertad Asuncion3:205:45Cerro Porteno – Sol de America2:0

PERU: Liga 1 – Clausura

03:00ADT Tarma – Cienciano0:103:30U. de Deportes – Carlos Stein2:006:00Binacional – Dep. Municipal2:0

PERU: Liga 2 – Clausura

01:00Union Comercio – Pirata4:103:00Alianza Huanuco – Los Chankas2:203:30Comerciantes Unidos – Llacuabamba2:103:30Union Huaral – Deportivo Coopsol1:1
Mọi Người Xem :   Tin học 9 Bài 13: Thông tin đa phương tiện

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:00Inter Turku – Honka-:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30SJK Akatemia – KPV Kokkola-:-

ROMANIA: Liga 1

01:30FC Rapid Bucuresti – FCSB2:022:30Chindia Targoviste – FC Hermannstadt-:-

SERBIA: Super Liga

02:00Cukaricki – Napredak1:002:00FK Vozdovac – Mladost GAT0:002:00Mladost – Crvena zvezda1:202:00Vojvodina – Sp. Subotica0:0

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00Ruzomberok – Podbrezova2:201:30Trnava – Banska Bystrica1:2

SLOVENIA: Prva liga

01:15Mura – Domzale4:3

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

20:00Nepal U20 – Maldives U20-:-23:00Prva Iskra Baric – Kuwait U20-:-00:00Sri Lanka U20 – Bangladesh U20-:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Atromitos (Gre) – Kiryat Shmona (Isr)0:123:00Cirkulane (Slo) – Beltinci (Slo)2:223:00Debrecen (Hun) – Veres-Rivne (Ukr)1:023:00Energie Cottbus (Ger) – Hildesheim (Ger)2:023:30Panathinaikos (Gre) – Volos (Gre)0:023:45Estoril (Por) – Fulham (Eng)1:300:00Galatasaray (Tur) – Kasimpasa (Tur)2:100:00Reims (Fra) – Villarreal (Esp)0:100:00UD Ibiza (Esp) – Eldense (Esp)2:200:30Ponferradina (Esp) – Ferrol (Esp)2:100:30San Fernando (Esp) – Almeria (Esp)2:301:45Sporting (Por) – Sevilla (Esp)1:2pen16:30Knokke (Bel) – Oostende (Bel)-:-17:00Gamba Osaka (Jpn) – Paris SG (Fra)-:-19:00Crawley Green (Eng) – Kempston (Eng)-:-21:00Umraniyespor (Tur) – Torpedo Kutaisi (Geo)-:-21:30HủySabah Baku (Aze) – Beitar Jerusalem (Isr)-:-22:00Udinese (Ita) – Paphos (Cyp)-:-22:30Monza (Ita) – Renate (Ita)-:-23:00Empoli (Ita) – Trabzonspor (Tur)-:-23:00Sivasspor (Tur) – Al Sharjah (Uae)-:-00:00Bruck Leitha (Aut) – Beitar Jerusalem (Isr)-:-

THẾ GIỚI: Arab Cup U20

01:00Liban U20 – Libya U200:221:00Sudan U20 – Palestine U20-:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Norrkoping – Goteborg-:-00:00Varberg – Hammarby-:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Trelleborg – Skovde AIK-:-

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen – Vòng loại

23:00Nordvarmland – Karlstad0:4

ÚC: NPL Victoria

16:30Bentleigh Greens – Oakleigh Cannons-:-

URUGUAY: Primera Division – Torneo Intermedio

01:00Defensor Sp. – Plaza Colonia1:204:00Nacional – Boston River2:000:00Cerrito – Danubio-:-

URUGUAY: Segunda Division

01:00Atenas – Sud America1:201:00La Luz – Central Esp.0:001:00Rampla Juniors – Villa Espanola1:007:30Racing Montevideo – Juventud1:0

VENEZUELA: Primera Division

04:00Lara – Aragua2:206:15Zamora – Zulia5:1

VENEZUELA: Segunda Division

03:00Dynamo Puerto – Petare0:103:00Llaneros – Local Andina0:204:00Atletico La Cruz – Bolivar2:204:00Fundacion AIFI – Angostura1:004:00Heroes de Falcon – Academia Rey0:104:00Rayo Zuliano– Trujillanos1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật



Các câu hỏi về xem kết quả phạt góc ở đâu


Nếu có bắt kỳ câu hỏi thắc mắt nào vê xem kết quả phạt góc ở đâu hãy cho chúng mình biết nhé, mõi thắt mắt hay góp ý của các bạn sẽ giúp mình cải thiện hơn trong các bài sau nhé <3 Bài viết xem kết quả phạt góc ở đâu ! được mình và team xem xét cũng như tổng hợp từ nhiều nguồn. Nếu thấy bài viết xem kết quả phạt góc ở đâu Cực hay ! Hay thì hãy ủng hộ team Like hoặc share. Nếu thấy bài viết xem kết quả phạt góc ở đâu rât hay ! chưa hay, hoặc cần bổ sung. Bạn góp ý giúp mình nhé!!

Các Hình Ảnh Về xem kết quả phạt góc ở đâu


Các hình ảnh về xem kết quả phạt góc ở đâu đang được chúng mình Cập nhập. Nếu các bạn mong muốn đóng góp, Hãy gửi mail về hộp thư [email protected] Nếu có bất kỳ đóng góp hay liên hệ. Hãy Mail ngay cho tụi mình nhé

Tham khảo báo cáo về xem kết quả phạt góc ở đâu tại WikiPedia

Bạn hãy tìm thông tin chi tiết về xem kết quả phạt góc ở đâu từ web Wikipedia.◄ Tham Gia Cộng Đồng Tại

💝 Nguồn Tin tại: https://buyer.com.vn/

💝 Xem Thêm Chủ Đề Liên Quan tại : https://buyer.com.vn/hoi-dap/

Related Posts